Leave Your Message
MORNINGSUN Juxi | Niche Bauhaus Kayan Kaya - G Series

Labaran Samfura

MORNINGSUN Juxi | Niche Bauhaus Kayan Kaya - G Series

2023-10-30

Tare da kewayon G, mai zanen Faransa Alexandre Arazola ya yi aiki a kan duality na lokutan ƙira guda biyu waɗanda ke da yare na ado daban-daban da mahallin zamantakewa: Bauhaus da 1970s.

G Series


G-Rang Biyu Kujera Sofa, G-Rang kujera kujera guda ɗaya, G-Rang kofi tebur

Tarin yana ba da hangen nesa na zamani na ƙa'idodin Bauhaus, tare da firam ɗin ƙarfe waɗanda aka ƙera daga sifofin geometric da ka'idodin lissafi waɗanda mashahuran Bauhaus ke amfani da su.

An ƙara fasalulluka na ado na lokutan zuwa ƙira, ɗaukar siffar geometric mai sauƙi a matsayin al'ada, da kuma haɗa zafi da jin daɗi na 1970s.


G Series


An kawo taɓawar 1970 ta aikin akan cikakkun bayanai, kusurwoyi da amfani da kayan. Yana ba ɗan adam da kyan gani ga kewayon G.

A cikin wannan jerin G, muna da kujeru biyu, kujeru guda, da teburan kofi masu dacewa


G Series


Ayyukan mai ƙira akan ƙarin salon ƙira yana kawo kamanni na zamani da maras lokaci. A kan firam ɗin ƙarfe, za mu iya ganin tambari, 3 m rectangles.


Suna wakiltar layin lokaci: na farko na Bauhaus (1920s), na biyu na 1970s, da na uku na G range (2020s).


Tambarin MORNINGSUN ya kasance yana bin tsarin salon Bauhaus wajen kera kayayyaki: manufar zayyana mutane ne maimakon kayayyaki; dole ne a aiwatar da zane ta dabi'a tare da dokar abokan ciniki suna kallo.


Saboda haka, mun ƙara ƙira na musamman ga gado mai matasai guda ɗaya a cikin jerin G. Ƙananan teburin gefen gefen gadon gado yana haɗawa tare da gadon gado. Yana iya zama terrazzo na wucin gadi ko marmara na halitta, kuma ana iya daidaita shi tare da masana'anta na gadon gado yadda ya kamata. Ƙirƙirar fasaha yana kawo aiki yayin da yake riƙe da ma'anar ƙira na samfurin.


G Series


Gabaɗayan jerin G-gabaɗaya suna fassara sabon haɗin kai na fasaha da fasaha, yana mai da ƙirar zamani sannu a hankali ta canza daga manufa zuwa gaskiya, wato, maye gurbin zane-zane na kai da soyayya tare da tunani na hankali da na kimiyya.